ซื้อLumia ผ่านstore นอก

หน้าแรก ฟอรั่ม General Discussion ซื้อLumia ผ่านstore นอก

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  HuaYAI 3 ปี, 5 เดือน มาแล้ว

• ผู้เขียน

JHunterhutcz
    Participant

เรียนทุกท่าน รบกวนถามครับ ผมจะซื้อโทรศัพท์ผ่าน Microsoft store เมืองนอก ผมสามารถใช้ในไทยได้ครบทุกฟังชั่นมั้ยครับ

เช่น เครื่อข่าย การอ่านภาษาไทย พิมพิ์ไทย ขอบคุณที่แนะนำครับ

HuaYAI
    Keymaster

ได้ทุกขั้นตอนครับ แต่เท่าที่ทราบ microsoft Store ไม่ส่งมาไทยนะครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้