สอบถามเกี่ยวกับ surface pro 3 ต่างจาก iPad หรือ Galaxy Tab ยังไงครับ

หน้าแรก ฟอรั่ม Surface สอบถามเกี่ยวกับ surface pro 3 ต่างจาก iPad หรือ Galaxy Tab ยังไงครับ

ติดป้ายกำกับ: , , ,

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  Keng Natthawut 3 ปี, 6 เดือน มาแล้ว

• ผู้เขียน

ตามนั้น

Keng Natthawut
    Participant

ผมว่า Surface ก็เหมือนพีซีนะ ส่วนอื่นๆ ก็เหมือน iPad หรือ Galaxy Tab นั่นแหละ

Surface เหนือกว่าที่เดียวจริงๆ

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้